| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | smd -p3.91 |
| MOQ: | 16 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 sqm month |
SCX LED Lắp đặt cố định Bảng hiệu màn hình led trong nhà HD P3 Led tường
Tính năng sản phẩm
1) Pixel Pitch: P3mm
2) Chip LED là NationStar, Logo tùy chỉnh, Bao bì tùy chỉnh.
3) Chip Led 2121, màu sắc nhất quán hoàn hảo.
4) Thang màu xám cao ở độ sáng thấp, tốc độ làm mới cao> 1920 Hz.
5) Bảo vệ tủ chuyên nghiệp để tránh thiệt hại do va chạm.
6) Tủ nhôm đúc, khung tùy chỉnh, không cần người chuyên nghiệp để lắp đặt.
7) Chủ yếu cho phòng họp hội nghị, video triển lãm.
| SỰ CHỈ RÕ | |
| Thông số | P3.91 |
| Pixel Pitch (mm) | 3,91 mm |
| Độ bão hòa pixel | SMD 2020 |
| Ma trận pixel trên mỗi bảng (chấm) | 250x 250 chấm |
| Mật độ pixel (chấm / m²) | 65410 chấm / m² |
| Kích thước tủ (mm) | 500x500x 63mm |
| Kích thước bảng điều khiển (W × H × D) | (18,9 ”× 18,9” × 2,5 ”) |
| Vật liệu bảng điều khiển | Đúc nhôm |
| Trọng lượng bảng điều khiển (kg / bảng điều khiển) | 6,5 kg / bảng (12,3 lb / bảng) |
| Độ sâu màu (Bit) | 16 bit |
| Tốc độ làm mới (Hz) | ≥3840Hz |
| Phương pháp / quét trình điều khiển | Quét 1/32 |
| Độ sáng (nits) | 1200nits, có thể điều chỉnh |
| Góc nhìn ngang (°) | 160 ° |
| Góc nhìn dọc (°) | 160 ° |
| Đầu vào nguồn AC (V) | AC110V ~ 220V ± 10% |
| Tần số nguồn AC (Hz) | 50 ~ 60 Hz |
| Tối đaCông suất (W / m²) | 520 W / m² |
| Trung bìnhCông suất (W / m) | 170 W / m² |
| Độ ẩm lưu trữ / hoạt động (RH) | 10% ~ 90% RH |
| Xếp hạng IP (IP) | IP30 / IP30 |
| Giá trị tiêu biểu trọn đời (giờ) | 100.000 giờ |
| Loại cài đặt | Khắc phục, cài đặt phía trước |
| Phương pháp bảo trì | Trước & sau có thể sử dụng được |
| Chứng nhận | TUV-CE, ETL |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
Câu hỏi thường gặp