| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 1 mét vuông |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED cho thuê linh hoạt tùy chỉnh, màn hình LED lớn P3 trong nhà cho quảng cáo màn hình cong/thẳng
Tính năng sản phẩm
1. Thiết kế cổ điển, thủ công tự nhiên, chất lượng đáng tin cậy, hiệu suất xuất sắc.
2. Công nghệ ghép nối liền mạch, lỗi độ phẳng màn hình <0.1mm.
3. Mặt nạ được cấp bằng sáng chế, loại bỏ các điểm tối, cải thiện độ nhất quán và góc nhìn.
4. Độ tương phản cao, thang độ xám lý tưởng, mang lại hình ảnh chân thực nhất.
5. Hỗ trợ hiệu chỉnh độ sáng và màu sắc toàn màn hình.
6. Tải công suất và cài đặt tham số lý tưởng, để màn hình ở trạng thái hoạt động tốt nhất, đồng thời giảm thiểu suy hao độ sáng và màu sắc.
Thông số kỹ thuật
| Loại | SMD2121 |
| Thành phần | 1R1G1B |
| Phương pháp quét | 32S |
| Độ phân giải | 64x 64dots (W x H) |
| Khoảng cách điểm ảnh | 3mm |
| Kích thước module | 192 x 192 mm |
| Số lượng module | 3x3 |
| Độ phân giải | 192 x 192(W x H) |
| Kích thước tủ | 576 x 576mm |
| Loại và vật liệu tấm | Nhôm đúc |
| Khoảng cách xem tốt nhất | 3-38m |
| Công suất tối đa | <1300W > |
| Góc nhìn | 160°/160° |
| Độ sáng | ≥1200cd/m2 |
| Mật độ điểm ảnh | 111111dot/m2 |
| Hệ thống điều khiển | Linsn/Colorlight/Nova |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
| Tần số khung hình | 60Hz |
| Lắp đặt | Treo/Cố định bằng giá đỡ |
| Chứng nhận | CE, ROSH |
Nhà máy
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
Câu hỏi thường gặp
Q1. Tôi có thể đặt hàng mẫu cho màn hình LED không?
A: Có, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. Các mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
A: Khoảng 22 ngày sau khi nhận được thanh toán.
A: MOQ thấp, 1 chiếc bảng LED để kiểm tra mẫu có sẵn
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thường mất 4-8 ngày để đến nơi. Vận chuyển hàng không và đường biển cũng tùy chọn. Và bạn cũng có thể chỉ định các công ty vận chuyển.
A: Đầu tiên, hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai, chúng tôi báo giá theo yêu cầu hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận giải pháp và đặt cọc cho đơn hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.