| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD-P3 |
| MOQ: | 12 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3660 m2 tháng |
siêu mỏng nhẹ tường gắn phía trước dịch vụ cao sáng màu đầy đủ Kinglight SMD trong nhà màn hình LED p3
Đặc điểm:
1. Tỷ lệ tương phản cao lên đến 9000: 1 bằng cách sử dụng đèn LED màu đen.
2Tỷ lệ làm mới cao với hệ thống điều khiển NOVA, không có đường quét khi chụp ảnh.
3Thiết kế cấu trúc mới cho phép lắp đặt đa dạng để đáp ứng các yêu cầu treo và xếp chồng.
4. Do trọng lượng nhẹ và tiêu thụ năng lượng thấp, nó có thể giảm chi phí lao động, chi phí vận hành và chi phí vận chuyển.
5. thiết kế thân thiện với người dùng với khóa nhanh, thuận tiện hơn & nhanh chóng để cài đặt và tháo dỡ.
6. Màu sắc 14 bit, thang màu xám 16384, hiển thị video và hình ảnh rất rõ ràng và sống động.
7Thiết kế nhiệt tốt, phân tán nhiệt tuyệt vời thậm chí không cài đặt quạt.
8Nó là tiếng ồn thấp, có thể được cài đặt trong văn phòng và phòng họp.
Thông số kỹ thuật
| PCB | 4 lớp đèn và trình điều khiển trong một 192 * 192mm |
| Kích thước mô-đun ((cm) | 192*192mm |
| Phân giải mô-đun ((W*H) | 64*64dots |
| Density Dots Density Dots/ M2 | 111111dots/m2 |
| Tùy chỉnh | Được chấp nhận. |
| Không thấm nước | Vâng |
| Trọng lượng mô-đun ((Kg) | 0.24kg |
| Độ sáng | ≥ 1000cd/m2 |
| Chế độ lái xe | 1/32động cơ dòng điện không đổi |
| góc nhìn | Kháng trở |
| Scale màu xám | R,G,B mỗi 256 |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920HZ |
| Hiển thị màu | 16.7M |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Tỷ lệ tử vong LED | ≤3PPM |
| 1m2Max tiêu thụ điện | 450W |
| 1m2Ave, tiêu thụ điện | 220W |
| Độ ẩm làm việc | 10%~90%RH |
| Điều khoản thanh toán: |
35% tiền gửi trước khi sản xuất, 65% số dư trước khi vận chuyển -T/T: - Paypal. - Western Union. - Đặt cổ phiếu |
| Bao bì: |
- Thẻ xuất khẩu tiêu chuẩn với Polyfoam hoặc Pearl Wool hoàn toàn - Thùng xe bay; - Vỏ gỗ chống rung |
| Vận chuyển: |
Mô-đun LED: 3-5 ngày làm việc sau khi nhận tiền đặt cọc Màn hình LED: 5 đến 8 ngày làm việc sau khi nhận tiền đặt cọc |
| Dịch vụ sau bán hàng: |
- Trọn đời với sự hỗ trợ kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí. có vấn đề về chất lượng |