| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 1 MÉT VUÔNG |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình hiển thị video LED nội thất 3mm Màn hình hiển thị video LED nội thất P1.66-P16 HD
Đặc điểm
1) Trọng lượng nhẹ, tiết kiệm không gian, tiết kiệm nhân lực.
2) Dáng vẻ đẹp, cấu trúc đơn giản.
3) Phương pháp khóa nhanh, không cần công cụ để lắp đặt.
4) Với đèn chỉ số và cửa sau di chuyển, dễ dàng thử nghiệm và bảo trì.
5) Tỷ lệ làm mới cao, hiệu suất video HD.
6) Giá cả phải chăng, dịch vụ sau bán hàng tốt.
Ứng dụng
Các mô-đun LED cho thuê đầy đủ màu sắc được sử dụng rộng rãi trong màn hình sân khấu cho thuê trong nhà, rất phù hợp như nền chính cho các buổi biểu diễn trên sân khấu, triển lãm thương mại, buổi hòa nhạc, v.v.với chất lượng video tuyệt vời, xem hình ảnh độ nét cao và khoảng cách xem tối ưu. Nó được trang bị hệ thống khóa nhanh, cài đặt 100% không cần công cụ, rất dễ dàng lắp ráp, tháo rời và bảo trì.
Giá cả rất cạnh tranh, đạt được hiệu suất tốt với ngân sách hạn chế.
Thông số kỹ thuật
| PCB | 4 lớp đèn và trình điều khiển trong một 256 * 128mm |
| Kích thước mô-đun ((cm) | 192*192mm |
| Phân giải mô-đun ((W*H) | 64*64dots |
| Density Dots Density Dots/ M2 | 111111dots/m2 |
| Tùy chỉnh | Được chấp nhận. |
| Không thấm nước | Vâng |
| Trọng lượng mô-đun ((Kg) | 0.24kg |
| Độ sáng | ≥ 1000cd/m2 |
| Chế độ lái xe | 1/32động cơ dòng điện không đổi |
| góc nhìn | Kháng trở |
| Scale màu xám | R,G,B mỗi 256 |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920HZ |
| Hiển thị màu | 16.7M |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Tỷ lệ tử vong LED | ≤3PPM |
| 1m2Max tiêu thụ điện | 450W |
| 1m2Ave, tiêu thụ điện | 220W |
| Độ ẩm làm việc | 10%~90%RH |
Hình ảnh chi tiết
![]()
![]()
![]()
![]()
Dự án
![]()
| Điều khoản thanh toán: |
35% tiền gửi trước khi sản xuất, 65% số dư trước khi vận chuyển -T/T: - Paypal. - Western Union. - Đặt cổ phiếu |
| Bao bì: |
- Thẻ xuất khẩu tiêu chuẩn với Polyfoam hoặc Pearl Wool hoàn toàn - Thùng xe bay; - Vỏ gỗ chống rung |
| Vận chuyển: |
Mô-đun LED: 3-5 ngày làm việc sau khi nhận tiền đặt cọc Màn hình LED: 5 đến 8 ngày làm việc sau khi nhận tiền đặt cọc |
| Dịch vụ sau bán hàng: |
- Trọn đời với sự hỗ trợ kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí. có vấn đề về chất lượng |
Dịch vụ của chúng tôi