| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | p3 trong nhà |
| MOQ: | 15m2 |
| giá bán: | 500usd per sqm |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, Western Union, T / T, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5200 mét vuông tháng |
Full Color Smd Indoor Outdoor Rental Stage màn hình LED Pantalla màn hình LED P4 P3 P3.91 P4.81 Bảng hiển thị LED
1Thiết kế cổ điển và kỹ thuật tự nhiên, chất lượng đáng tin cậy và hiệu suất tuyệt vời.
2. Công nghệ kết nối liền mạch, lỗi phẳng màn hình <0,1mm.
3- Mặt nạ bằng sáng chế, loại bỏ các đốm tối, cải thiện độ nhất quán và góc nhìn.
4. Khác biệt cao, thang màu xám lý tưởng, trình bày những bức ảnh thực tế nhất.
5.Hỗ trợ độ sáng và chỉnh màu của toàn bộ màn hình.
6.Ideal tải năng lượng và cài đặt tham số, làm cho màn hình trong điều kiện hoạt động tốt nhất, hơn nữa, tiếp tục làm chậm độ sáng và giảm màu sắc.
Thông số kỹ thuật
| Mô hình | SCX-P3 |
| Pixel Pitch ((mm) | 3 |
| Mật độ vật lý ((dot/m2) | 111,111 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | SMD2121 |
| Kích thước mô hình ((mm*mm) | 192 x 192 |
| Phân giải mô-đun ((W*H) | 64 x 64 |
| Chế độ lái xe | 1/32 quét |
| Độ sáng ((cd/m2) | ≥1800 |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa ((W/ m2) | 480 |
| Chi tiêu điện trung bình ((W/m2) | 220 |
| Kích thước tủ ((mm*mm) | 576*576 |
| Nghị quyết của Nội các | 192*192 |
| Mini. Khoảng cách xem (m) | 3 |
| Nhìn góc độ | Phẳng ≥ 110°C, dọc ≥ 70°C |
| Scale màu xám | ≥ 16 bit |
| Tỷ lệ làm mới ((Hz) | ≥1920 |
| MTBF | > 10.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Điện áp đầu vào hoạt động | AC220V/50Hz hoặc AC110V/60Hz |
| Mô-đun hiển thị Độ sáng đồng nhất | < 2% |
| Dòng rò rỉ đất | <3mA |
| Hoạt động nhiệt độ | -25°C~45°C |
| Hoạt động độ ẩm | 10% ~ 95% |
| Hệ điều hành | Windows98/me/2000/NT/XP/W8/Vista/W7 |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp
A: Có, chúng tôi chào đón đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. Cả cho mô-đun hoặc toàn bộ màn hình.
A: Đơn đặt hàng dưới 100 mét vuông dẫn thời gian để mất 15 ngày làm việc
Q3. Bạn có giới hạn MOQ cho đơn đặt hàng màn hình LED không?
A: MOQ thấp, 1 mét vuông hoặc kiểm tra mô-đun có sẵn
A: Chúng tôi chủ yếu chấp nhận FOB điều khoản tàu, nhưng chúng tôi có thể giúp bạn đặt hàng và sắp xếp một đại lý vận chuyển. Nó thường mất 20 30 ngày trên biển. một vài ngày để thông quan
A: Trước tiên cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai, Chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận tài liệu thiết kế và đặt cọc để đặt hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
A: Có. Xin vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế đầu tiên dựa trên mẫu của chúng tôi.
A: Có, chúng tôi cung cấp 1 năm bảo hành cho sản phẩm của chúng tôi
A: Đầu tiên, sản phẩm của chúng tôi được sản xuất trong hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và tỷ lệ bị lỗi sẽ ít hơn
hơn 0,2%.
Thứ hai, trong thời gian bảo hành, chúng tôi sẽ gửi một mô-đun mới với một đơn đặt hàng mới cho một số lượng nhỏ.
Đối với các sản phẩm hàng loạt bị lỗi, chúng tôi sẽ sửa chữa chúng và gửi lại cho bạn hoặc chúng tôi có thể thảo luận về giải pháp
bao gồm gọi lại theo tình hình thực tế.