| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91-7.82 |
| MOQ: | 10 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 4600 mét vuông tháng |
SCX LED Độ sáng cao trung tâm mua sắm ngoài trời quảng cáo trong nhà bức tường kính trong nhà Màn hình LED trong suốt
Lợi thế
1. Mức độ hiển thị cao
Độ trong suốt 65% nhìn xuyên thấu, vì vậy mọi người trong và ngoài nhà rất thuận tiện khi nhìn xuyên qua.Các đèn LED tích hợp rất nhỏ và gần như không thể nhìn thấy từ bên ngoài của tòa nhà.
2. Thiết kế nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ
Độ dày 8mm của bảng đèn LED hầu như phù hợp với bất kỳ công trình vách kính nào.Trọng lượng chỉ 12kg / m2 và giảm thiểu tải trọng lên vách kính.
3. Dễ dàng cài đặt và bảo trì
Màn hình LED thủy tinh của chúng tôi Không cần thay đổi bất kỳ cấu trúc tòa nhà nào.Các mô-đun có thể được dán vào mặt sau của vách kính bằng loại keo đặc biệt do chúng tôi giới thiệu.Chỉ cần 10 giây để cài đặt một mô-đun.Nếu bất kỳ công việc bảo trì nào xảy ra, nó chỉ yêu cầu thực hiện ở trong nhà.Chúng tôi cũng có P7.82-7.82, P5.2-P10.4, P7.82-P7.82, P10.4-P10.4
Mô tả Sản phẩm
| Pixel Pitch | 3,91mm-7,82mm |
| Mật độ điểm ảnh | 32768dots / sqm |
| Cấu hình màu sắc | 1R1G1B |
| Gói đèn LED | SMD2121 |
| Kích thước mô-đun | 500mm x 125mm |
| Độ phân giải mô-đun | 128 x 16 |
| Chế độ ổ đĩa | 1/16 Quét, Dòng điện không đổi |
| Kích thước tủ tiêu chuẩn | 500mm x 1000mm hoặc 1000mmx1000mm |
| Trọng lượng tủ | 7kg / 14kg |
| độ sáng | > 1000cd / m2 |
| Khoảng cách xem | 3m-80m |
| Góc nhìn | H: 120 °;V: 120 ° |
| Tốc độ làm tươi | 1920HZ |
| Tỷ lệ khung hình | 120 khung hình / giây |
| Thang màu xám | 16,7 triệu màu (Đồng bộ hóa) |
| Nguồn điện đầu vào | AC110V / 220V ± 10, 50HZ |
| Tiêu thụ điện tối đa | 450W / mét vuông |
| Mức tiêu thụ điện của Ave. | 150W / mét vuông |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 ~ + 70 độ |
| Nhiệt độ làm việc | -20 ~ + 50 độ |
| Tỷ lệ điểm mù | <1/10000 |
| MTBF | > 10.000 giờ |
| Tuổi thọ | > 100.000 giờ |
| Không thấm nước | IP30 |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
Thâm Quyến ShiChuangXinKe Electronics Co., Ltd(SCX LED) là một doanh nghiệp công nghệ cao và mới.Chúng tôi chuyên về các thành phần LED chất lượng cao, các sản phẩm màn hình LED bao gồm nghiên cứu, phát triển, sản xuất và tiếp thị.Trải qua nhiều năm phát triển, hiện nay SCX LED sở hữu diện tích nhà xưởng khoảng 3.000m2, công suất hàng tháng 2.000m2, số lượng nhân viên hơn 100 người. quản lý và hoàn thiện quy trình sản xuất.
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1: Bạn là nhà sản xuất hoặc công ty thương mại?