| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD P5 |
| MOQ: | 12 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 mét vuông tháng |
Âm thanh hình ảnh giá thấp tốc độ làm mới cao hơn màn hình led sân khấu lớn 1920hz trong nhà hiển thị các sự kiện
Sự chỉ rõ
| Đặc điểm kỹ thuật mô-đun: | |
| Pixel Pitch | 5mm |
| Kích thước mô-đun | 320 x 160 x 16mm |
| Đóng gói LED | SMD2121, 3IN1 |
| Mức tiêu thụ điện của mô-đun | ≤19W |
| Đặc điểm kỹ thuật tủ: | |
| Kích thước tủ | 640mm x 640mm x 75mm |
| Độ phân giải nội các | 128 điểm x 128 điểm = 16,384 điểm |
| Mật độ điểm ảnh | 40.000 chấm / mét vuông |
| Chất liệu tủ | Nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ | 14kg |
| độ sáng | 1400 cd / m2 |
| Khoảng cách xem tối ưu | ≥6m |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/16, dòng điện không đổi |
| Tối đaSự tiêu thụ năng lượng | 500 W / mét vuông |
| Mức tiêu thụ điện của Ave. | 300 W / mét vuông |
| Điện áp đầu vào | 110 ~ 220VAC ± 10% |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ (50% độ sáng) |
| Điều khoản thanh toán: |
Đặt cọc 35% trước khi sản xuất, cân bằng 65% trước khi vận chuyển -T / T: -Paypal -Western Union -Kéo dài |
| Đóng gói: |
- Carton xuất khẩu tiêu chuẩn với đầy đủ bọt xốp hoặc len ngọc trai -Trường hợp nhẹ; -Trường hợp bằng gỗ chống rung |
| Đang chuyển hàng: |
Mô-đun LED: 3 đến 5 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc Màn hình LED: 5 đến 8 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Dịch vụ sau bán hàng: |
-Tuổi thọ với sự hỗ trợ của kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí. có vấn đề về chất lượng |
Đặc trưng
1. Chip LED: Được cung cấp bởi Nichia của Nhật Bản & Cree của Mỹ & Epistar của Đài Loan hoặc cao cấp khác
chip LED được lựa chọn, đảm bảo hiệu ứng hiển thị độ nét cao.
2. Góc nhìn rộng 120/160 °, hiệu ứng nhìn hoàn hảo và ấn tượng.
3. Lựa chọn vi mạch chất lượng cao: MBI5024 / 5035/5036/5039/5042 / 5124/5153, JXI5020, TLC59283,
ICN2053BP / 2083S hoặc các loại khác mà bạn yêu cầu.
4. Lựa chọn nguồn cung cấp điện nổi tiếng: Meanwell, E-energy, Greatwall, v.v., được chứng nhận CE, UL.
5. Hệ thống điều khiển nổi tiếng cho tùy chọn: Đồng bộ: Nova, LINSN, Mooncell, v.v.;
Đồng bộ: Tianyi, Xixun hoặc Betters, v.v. Chúng ổn định, ứng dụng rộng rãi, dễ vận hành,
tốc độ làm mới tốt và thang màu xám, các chức năng mạnh mẽ để hỗ trợ nhu cầu của bạn.
6. Tay nghề lắp ráp lành nghề và nghiêm ngặt, có thể đảm bảo với bạn các sản phẩm đảm bảo chất lượng cao.
7. Tất cả các sản phẩm của chúng tôi hỗ trợ bảo hành 3 năm trở lên theo yêu cầu của bạn.
8. Dịch vụ ngay lập tức, kiên nhẫn và chu đáo là nguyên tắc của chúng tôi.
9. Tất cả các sản phẩm được chứng nhận CE, RoHS, FCC, TUV.
Dịch vụ của chúng tôi
Câu hỏi thường gặp
A: Vâng, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm và kiểm tra chất lượng.Mẫu hỗn hợp có thể chấp nhận được.
A: Mẫu cần 3-5 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần đối với số lượng đặt hàng nhiều hơn
A: MOQ thấp, 1pc để kiểm tra mẫu có sẵn
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT.Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi.Đường hàng không và vận chuyển đường biển cũng không bắt buộc.
A: Trước hết hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai Chúng tôi báo giá theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc để đặt hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
A: Vâng.Vui lòng thông báo chính thức cho chúng tôi trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế trước tiên dựa trên mẫu của chúng tôi.
A: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 2-5 năm cho các sản phẩm của chúng tôi.
A: Thứ nhất, sản phẩm của chúng tôi được sản xuất trong hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và tỷ lệ lỗi sẽ ít hơn
hơn 0,2%.
Thứ hai, trong thời gian đảm bảo, chúng tôi sẽ gửi đèn mới với đơn đặt hàng mới cho số lượng nhỏ.Vì
hàng loạt sản phẩm bị lỗi, chúng tôi sẽ sửa chữa chúng và gửi lại cho bạn hoặc chúng tôi có thể thảo luận về giải pháp tôi
không bao gồm gọi lại theo tình hình thực tế.