| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P2 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 m2 mỗi tháng |
Màn hình LED Video trong nhà cố định mật độ điểm ảnh cao P2.5 P3 P4 P5 P6
Tính năng
1. Thiết kế khóa đẹp mắt, dễ dàng tháo lắp
2. Giao diện nguồn và tín hiệu hợp lý, dễ dàng cắm và rút
3. Làm mát bằng ống dẫn khí
4. Khoảng cách điểm ảnh nhỏ, độ rõ nét cao, phù hợp cho các hoạt động hội nghị
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Giá trị |
| Cấu hình điểm ảnh | SMD2020 |
| Khoảng cách điểm ảnh (mm) | 2 |
| Ma trận điểm ảnh trên mỗi mô-đun | 128*64 |
| Mật độ điểm ảnh (pixel/m²) | 250000 |
| Kích thước tủ (Dài*Rộng) mm | 512*512mm |
| Kích thước mô-đun (Dài*Rộng) mm | 256*128 |
| Chất liệu vỏ | Hợp kim nhôm & sắt & nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ (kg/mô-đun) | 7 |
| Độ xám màu (bit) | 12-16bit |
| Độ xám mỗi màu (cấp) | 16384 |
| Tần số quét (Hz) | 1920 |
| Loại điều khiển | 1/16 |
| Khoảng cách truyền tín hiệu (m) | Cáp Cat5:<100m Sợi quang đơn mode:<10km |
| Độ sáng (nit) | 1200 |
| Góc nhìn ngang tối ưu (độ) | 160 |
| Góc nhìn dọc tối ưu (độ) | 160 |
| Điện áp đầu vào AC (V) | AC100-240V |
| Tần số đầu vào AC (Hz) | 50/60 |
| Công suất đầu vào AC tối đa (W) | 625 |
| Công suất đầu vào AC điển hình (W) | 150 |
| Nhiệt độ lưu trữ (°C) | -40-60 |
| Nhiệt độ làm việc (°C) | 0-45 |
| Chỉ số IP (trước/sau) | IP40/IP21 |
| Độ ẩm lưu trữ (RH) |
10%-90% không ngưng tụ |
Hình ảnh
![]()
Xưởng sản xuất
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
Câu hỏi thường gặp
Q1. Tôi có thể đặt hàng mẫu không?
A: Có, chúng tôi hoan nghênh đơn hàng mẫu để kiểm tra và đánh giá chất lượng. Các mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
Q2. Thời gian giao hàng thì sao?
A: Mẫu cần 5-7 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 12-25 ngày.
Q3. Bạn có giới hạn MOQ cho đơn hàng màn hình LED không?
A: MOQ thấp, có sẵn 1 chiếc để kiểm tra mẫu
Q4. Bạn vận chuyển hàng hóa như thế nào và mất bao lâu để đến nơi?
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng chuyển phát nhanh (DHL, UPS, FedEx). Thường mất 3-5 ngày để đến nơi.
Đường hàng không và đường biển cũng tùy chọn.
Q5. Bạn có cung cấp bảo hành cho sản phẩm không?
A: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 2 năm cho sản phẩm của chúng tôi.