| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P2 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 500 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình quảng cáo trong nhà 2mm góc nhìn rộng, đầy màu sắc, màn hình led video độ phân giải cao
Thông số kỹ thuật
| Mục | Thông số |
| Model | P2 |
| Khoảng cách điểm ảnh (mm) | 2mm |
| Mật độ điểm ảnh (điểm/m²) | 250000 |
| Cấu hình LED | 1RGB |
| Loại LED | SMD1515 |
| Kích thước module (mmxmm) | 128x64 |
| Độ phân giải module (PXxPX) | 128x 64 |
| Chế độ quét | 1/32 |
| Độ sáng (cd/m²) | 400-1200 |
| Thang độ xám | 16bit |
| Tần số làm tươi (Hz) | 3840Hz |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển dòng điện không đổi |
| Cấu trúc mặt nạ module | Không có |
| Góc nhìn ngang (Độ) | 140 |
| Góc nhìn dọc (Độ) | 120 |
| Độ phân giải tủ (PXxPX) | 256x256 |
| Công suất tiêu thụ module (w) | 23 |
| Công suất tiêu thụ tối đa của tủ (w) | 140 |
| Công suất tiêu thụ trung bình của tủ (w) | 40 |
| Kích thước tủ (mmxmm) | 512x512 |
| Trọng lượng tủ (kg) | 8.8 |
| Độ dày tủ (mm) | 85 |
| Vật liệu tủ | Nhôm đúc |
| Màu sắc (M) | 16.7 |
| Điện áp đầu vào | AC110V-220V +/-10% |
| Tần số khung hình làm tươi (Hz) | 50-60 |
| Mức độ bảo vệ | IP34 |
| Môi trường làm việc | Trong nhà |
| Nhiệt độ làm việc (℃) | -40°-+60° |
| Độ ẩm lưu trữ (RH) | 40%-60% |
| Tuổi thọ (H) | 100,000 |
Mô tả
Màn hình LED dòng Magic Stage có thể dễ dàng sử dụng làm phông nền bầu trời, sàn nhảy, màn hình sân vận động, màn hình có thể sử dụng cả trong nhà và ngoài trời, màn hình với nhiều hình dạng sáng tạo khác nhau, v.v. Nó cho thấy khả năng vô hạn, nó có thể mang lại cho bạn giá trị tối đa của LED.
Màn hình LED dòng Magic Stage có thể được sử dụng làm màn hình LED sân khấu trong nhà và ngoài trời, sàn nhảy, màn hình LED sân vận động, phông nền bầu trời, màn hình LED quảng cáo cố định, màn hình LED trưng bày, v.v. Và nó sẽ thuận tiện và nhanh chóng hơn khi sử dụng "Khung lắp đặt đa chức năng Magic Stage".
![]()
Với thiết kế nhiều lỗ độc đáo, cùng với các đầu nối dễ vận hành, có thể tạo ra nhiều hình dạng sáng tạo như ±15° Uốn cong, lên và xuống, trái sang phải và lắp đặt bị xê dịch trước và sau. Áp dụng với màn hình góc vuông, màn hình tam giác và màn hình hình quạt để đạt được nhiều thiết kế sáng tạo. Không chỉ có thể tạo màn hình phẳng, dịch chuyển và hình vòm mà còn có thể tạo đa giác phẳng và cong, hình quạt, v.v. Phá vỡ giới hạn của ý tưởng thiết kế sân khấu truyền thống, là người thực hiện các thiết kế sáng tạo.
![]()
![]()
![]()
| Điều khoản thanh toán: |
Đặt cọc 35% trước khi sản xuất, số dư 65% trước khi vận chuyển -T/T: -Paypal -Western Union -Escrow |
| Đóng gói: |
-Thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn với Polyfoam hoặc Pearl Wool -Vỏ máy bay; -Vỏ gỗ chống rung |
| Vận chuyển: |
Mô-đun LED: 3 đến 5 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đặt cọc Màn hình LED: 5 đến 8 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đặt cọc |
| Dịch vụ sau bán hàng: |
-Trọn đời với sự hỗ trợ của kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí. có vấn đề về chất lượng |
Dịch vụ của chúng tôi