| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED quảng cáo kỹ thuật số ngoài trời IP65 chất lượng cao của Trung Quốc năm 2024 / màn hình quảng cáo LED P6 P8 P10
Thông số kỹ thuật
| Khoảng cách điểm ảnh | 8mm |
| Mật độ điểm ảnh | 15625 điểm/m² |
| Cấu hình màu | 1R1G1B |
| Gói LED | SMD3535 |
| Kích thước mô-đun | 256mm x 128mm |
| Độ phân giải mô-đun | 32 điểm x 16 điểm |
| Chế độ điều khiển | 1/4Scan, Dòng điện không đổi |
| Độ sáng | 6500cd/m² |
| Khoảng cách xem | 8m-200m |
| Cổng giao diện | HUB-75 |
| Trọng lượng mô-đun | 0.3KG/cái |
| Góc nhìn | N: 140°; D:140° |
| Tần số làm tươi | 3840HZ |
| Kích thước tủ tiêu chuẩn | 1024m x 1024mm |
| Trọng lượng tủ | 40G/cái |
| Tốc độ khung hình | 120 khung hình/giây |
| Thang độ xám | 16.7M màu (Đồng bộ) |
| Nguồn vào | AC110V/ 220V ±10%, 50HZ |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 650W/m² |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 250W/m² |
| Nhiệt độ làm việc | -20℃~+50℃ |
| Tỷ lệ điểm chết | <1> |
| Tuổi thọ | >100,000 Giờ |
| Chống nước | IP65 |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~95% |
| Phương pháp điều khiển | Đồng bộ, 4G, WIFI, USB |
| PC điều khiển | Với card đồ họa DVI |
| Hệ điều hành |
Win 98, Win2000, XP, Win7, Win8, Win10, v.v. |
Mô tả sản phẩm
Xếp hạng IP: Mức độ chống nước IP65 (mặt trước), Mức độ chống nước IP54 (mặt sau), không sợ bất kỳ điều kiện thời tiết nào.
Hệ thống làm mát: Thiết kế cấu trúc khoa học đảm bảo đủ không gian với quạt hiệu quả cao làm tăng khả năng tản nhiệt, đảm bảo sự ổn định và độ tin cậy ngay cả khi sử dụng liên tục trong thời gian dài và kéo dài tuổi thọ của màn hình LED.
![]()
![]()
![]()
![]()
Ứng dụng
![]()
![]()
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
Dịch vụ trước bán hàng
1. Trả lời các yêu cầu trong 24 giờ.
2. Nghiên cứu và dự báo thị trường cho khách hàng.
3. Cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp dựa trên yêu cầu của khách hàng.
4. Cung cấp mẫu và tất cả các tài liệu theo yêu cầu của khách hàng.
5. Các dịch vụ khác, chẳng hạn như tham quan nhà máy, v.v.
Dịch vụ trong bán hàng
1. Báo cáo theo dõi sản xuất.
2. Báo cáo kiểm tra chất lượng cho mọi đơn hàng.
3. Ảnh và video theo yêu cầu của khách hàng.
Dịch vụ sau bán hàng
1. Bảo trì trọn đời và nâng cấp phần mềm.
2. Thời gian phản hồi khiếu nại không quá 24 giờ, hướng dẫn bảo trì và giải pháp vấn đề được cung cấp trong 48 giờ.
3. Đào tạo kỹ thuật viên miễn phí.
4. Toàn bộ tài liệu miễn phí, bao gồm hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn vận hành phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và đĩa CD phần mềm hệ thống điều khiển, v.v.
5. Kỹ sư hướng dẫn cài đặt tại chỗ nếu cần.