| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2 P2 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/c, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 2500m2 mỗi tháng |
1. Thiết kế xuất sắc cần dễ hiểu, sản phẩm sẽ tự nói lên tất cả, loại bỏ sự cần thiết của giải thích chi tiết
2. Hàn liền mạch: với thiết kế đầu nối đặc biệt, dễ dàng giảm khe hở khi lắp đặt, tạo ra màn hình hoàn hảo
3. Áp dụng công nghệ chống va chạm mới nhất, làm cho tủ ổn định hơn trong các sự kiện cho thuê, kéo dài tuổi thọ
4. Hộp điều khiển hợp kim nhôm đúc, thích ứng với mọi loại thời tiết
1. Màn hình LED full color khung nhôm trong nhà P2
2. Màn hình LED full color khung nhôm trong nhà có độ tương phản cao: 4000:1, đây là mức rất cao để đảm bảo hình ảnh sống động của hệ thống màn hình LED của chúng tôi
3. Màn hình LED full color khung nhôm trong nhà sử dụng chip LED loại A: Được cung cấp bởi Cree & các chip LED được lựa chọn nghiêm ngặt khác để đảm bảo tuổi thọ cao và độ sáng cao của hệ thống màn hình LED của chúng tôi
4. Màn hình LED full color khung nhôm trong nhà có chất lượng hình ảnh rõ nét, sống động ngay cả dưới ánh nắng trực tiếp, đầy đủ để đảm bảo bạn thu hút nhiều khán giả hơn để đạt được ROI ngắn hạn cho khoản đầu tư màn hình LED của bạn.
5. Màn hình LED full color khung nhôm trong nhà có chứng nhận CE và. Độ sáng lâu dài: Độ sáng hơn 7000-nit (cho màn hình full color ngoài trời) (độ sáng 2000 nits cho màn hình full color trong nhà) trong suốt vòng đời sản phẩm của màn hình LED.
6. Lắp đặt & Sử dụng dễ dàng: giao diện lắp đặt dễ dàng & đơn giản và phần mềm thân thiện với người dùng để đảm bảo giao diện thân thiện với người dùng của hệ thống màn hình LED
7. Bảo trì thuận tiện: Khả năng tiếp cận tủ trước và sau giúp công việc bảo trì rất thuận tiện và chi phí thấp để giúp bạn tập trung nhiều thời gian và năng lượng hơn vào hoạt động kinh doanh quảng bá tiếp thị chính của mình.
| Dữ liệu kỹ thuậtModel | PH2 |
| Khoảng cách điểm ảnh | 2mm |
| Mật độ vật lý (pixel/m²) | 250000 |
| Hình dạng & Kích thước LED | SMD 3 trong 1 |
| Sắp xếp LED | 1R1G1B |
| Kích thước mô-đun (mm) | 256*128 |
| Độ phân giải mô-đun | 128*64 |
| Chế độ điều khiển | Dòng điện không đổi 1/8 Duty động |
| Độ sáng | ≥1500cd/m² |
| Tương phản (cd/m²) | ≥2000:1 |
| Góc nhìn, Độ sáng 50% | 140°/140° |
| Khoảng cách nhìn tối thiểu | 2m |
| Thang độ xám | 10 bit/1024 cấp |
| Dung lượng màu | 1,07 tỷ |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 860W/m² |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 280W/m² |
| Nguồn điện hoạt động | AC90-260V 50-60HZ |
| Tần số khung hình | 60-85HZ |
| Tốc độ làm mới | 240-1000HZ |
| Điều chỉnh độ sáng | 0-100% 8 cấp tự động |
| Hiệu chỉnh Gamma | -5.0-5.0 |
| Cấp độ thang hiệu chỉnh | 16 bit |
| Nhiệt độ màu | 5000-9300K |
| Hiệu chỉnh độ sáng | Hiệu chỉnh điểm ảnh, mô-đun, tủ |
| Hỗ trợ nguồn đầu vào | Composite, S-Video, Component, VGA, DVI, HDMI, SDI, HD_SDI |
| Khoảng cách điều khiển | UTP CAT5E: 100m; Sợi quang đa chế độ: 50m; Sợi quang đơn chế độ: 10km |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C - 65°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10-90%RH |
| Tuổi thọ hoạt động | 100.000 Giờ |
| MTBF | 5000 Giờ |
| Xếp hạng bảo vệ | IP31 |
| Tỷ lệ mất kiểm soát | 0,01% |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
Chúng tôi là nhà sản xuất chuyên nghiệp màn hình LED ngoài trời và trong nhà. Với hơn 8 năm kinh nghiệm, màn hình LED của chúng tôi được đánh giá cao.
Là nhà sản xuất LED chuyên nghiệp, chúng tôi luôn tập trung vào việc cải thiện tay nghề và tăng cường
kiểm soát chất lượng, sản phẩm bao gồm: màn hình trong nhà (P2, P2.5, P3, P4, P5, P6, P7.62, P10), màn hình ngoài trời (P4, P4.81, P5, P6, P8, P10, P16) - màn hình LED đơn màu kép, màn hình full color, màn hình xe hơi không dây LED và màn hình rèm LED, v.v.
Ưu điểm của chúng tôi
Nhà sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp
1. Dịch vụ OEM, không có MOQ
2. Lắp đặt dễ dàng, các mặt hàng thông thường có sẵn trong kho
3. Cung cấp bản vẽ thiết kế miễn phí theo yêu cầu.
4. Có thể điều khiển và điều chỉnh từ xa.
5. Thùng gỗ hoặc thùng bay, bạn là người quyết định.
6. Phản hồi của bạn sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ.
7. Giao hàng nhanh: Thường là 6-8 ngày làm việc
8. Đội ngũ R&D xuất sắc, giá xuất xưởng và đảm bảo hàng hóa chất lượng cho bạn.
Quy trình sản xuất:
1) Kiểm tra đầu vào → 2) SMD → 3) Cắm
→ 4) Hàn sóng → 5) Sau hàn → 6) Kiểm tra
→ 7) Lão hóa bán thành phẩm → 8) Lắp ráp mô-đun
→ 9) Dán → 10) Lão hóa hoàn chỉnh → 11) Phát hiện hoàn thiện kho
Đóng gói và vận chuyển
Có sẵn đóng gói thùng gỗ hoặc thùng bay.
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.
Câu hỏi thường gặp
Q: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
A: Chúng tôi là nhà máy OEM/ODM.
Q: Công ty bạn chấp nhận những phương thức thanh toán nào?
A: Chúng tôi chấp nhận hầu hết các phương thức thanh toán, nhưng chủ yếu chấp nhận T/T, Western Union, Paypal và MoneyGram.
Q: Thời gian bảo hành cho sản phẩm của bạn là bao lâu?
A: Thời gian bảo hành chính thức của chúng tôi là một năm sau khi giao hàng.
Q: Tôi chưa từng giao dịch với công ty các bạn trước đây, làm sao tôi có thể tin tưởng công ty của bạn?
A: Công ty TOPLED đã hoạt động gần 14 năm, lâu hơn hầu hết các nhà cung cấp cùng ngành, chúng tôi đã là nhà cung cấp vàng trong nhiều năm. hơn nữa, chúng tôi có khá nhiều chứng chỉ có thẩm quyền, ví dụ: CE, UL, RoHS, FCC ISO9001. Tôi hy vọng những điều trên sẽ đủ sức thuyết phục. Giới hạn Bảo vệ Thương mại của chúng tôi là 416.000 USD và vẫn đang tăng lên.
Q: Điều khoản vận chuyển và thời gian giao hàng của công ty bạn là gì?
A: Vâng, chúng phụ thuộc vào số lượng đơn đặt hàng của bạn. Như bạn biết, chúng tôi cần thời gian để sản xuất máy móc. nhưng chủ yếu, thời gian vận chuyển là 3-8 ngày làm việc sau
Q: Bạn có giảm giá không?
A: Tôi chắc chắn sẽ cố gắng hết sức để giúp bạn có được những sản phẩm đó với giá tốt nhất và dịch vụ tốt cùng lúc.