| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Như bạn biết, công nghệ LED đã thay đổi thế giới nhanh chóng.Chúng mang lại cho chúng ta trải nghiệm thị giác và thính giác tuyệt vời, làm cho thế giới đầy màu sắc và đẹp.
Shenzhen ShiChuangXinKe Electronics Co., Ltd., Là một nhà sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp, chúng tôi cung cấp các giải pháp màn hình LED cá nhân cho trường hợp của bạn với giá hợp lý và chất lượng đảm bảo! Trang web của chúng tôi:www.scxled.cn Chúng tôi sẵn sàng mọi lúc, thích chuyến thăm của bạn và chào đón để liên hệ với chúng tôi!
Parameter mô-đun
| Pixel pitch | 3mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 2121 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Trọng lượng mô-đun | 0.35kg |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64dots |
Parameter tủ:
| Kích thước tủ | 576x576mm |
| Vật liệu tủ | nhôm đúc ép |
| Trọng lượng tủ | 7.5kg |
| Nghị quyết của nội các | 192x192 điểm |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65/IP54 phía trước / phía sau |
Parameter toàn màn hình
| Mật độ pixel | 111111dots/m2 |
| Độ sáng | ≥ 1200 cd/m2 |
| góc nhìn | H≥120° V≥120° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 3m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 890W/m2 |
| Chi tiêu năng lượng trung bình | 330 W/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Mực màu xám | 65536 |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥50000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
Parameter hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, internet vv |
Tủ
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Shenzhen SCXK Electronic Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên.và khả năng thiết kế riêng biệtSản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình LED đầy màu trong nhà, màn hình LED đầy màu ngoài trời, màn hình LED đầy màu trong nhà, màn hình USB xe không dây, màn hình poster, màn hình minh bạch vvNó có thể được sử dụng ở trung tâm mua sắm., ngân hàng, ga xe buýt, ga xe lửa, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi và vân vân. Chúng tôi thích nghi nhiều phương pháp và dịch vụ bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng ta ở, chúng tôi luôn luôn lấy nguyên tắc đó là: chuyên nghiệp làm cho chất lượng tốt, giá tốt sản phẩm thị trường để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng của chúng tôi.
![]()
Giấy chứng nhận
![]()
Bao bì và vận chuyển
Bao bì:1Bao bì vỏ gỗ cho tủ thép được thép.
2.chất chứa hộp bay cho tủ nhôm đúc.
Giao hàng: Giao hàng bằng đường biển, đường không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
![]()
![]()
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!