| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 1 MÉT VUÔNG |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED quảng cáo ngoài trời màu đầy đủ, màn hình lớn, pixel pitch 8mm
Thông số kỹ thuật sản phẩm
Thông số mô-đun:
| Pixel pitch | 8mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại LED | 3 trong 1 SMD 3535 |
| Kích thước mô-đun | 256*128mm |
| Trọng lượng mô-đun | 310g |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 chấm |
Thông số tủ:
| Kích thước tủ | 1024*1024*130mm |
| Chất liệu tủ | tủ sắt |
| Trọng lượng tủ | 50kg |
| Chống xâm nhập | IP65/IP54 mặt trước/mặt sau |
| Mật độ điểm ảnh | 15625 chấm/m² |
| Độ sáng | ≥6300 cd/m² |
| Góc nhìn | Ngang ≥160° Dọc ≥160° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 5m |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 1200W/m² |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 600 W/m² |
| Điện áp hoạt động | 110~220VAC±15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 triệu màu |
| Cấp độ thang màu xám | 14-16 bit |
| Tần số khung hình | ≥60 khung hình/giây |
| Tốc độ làm mới | ≥300Hz |
| MTBF | ≥10000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥75000 giờ |
| Chức năng bảo vệ |
Quá nhiệt/Quá tải/Tắt nguồn/Rò rỉ điện /Chống sét, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ ~ +40℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 10-80% không ngưng tụ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃ ~ +60℃ |
| Độ ẩm lưu trữ | 10-85% không ngưng tụ |
Thông số hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (có bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, tự động điều chỉnh bằng phần mềm |
| Cách điều khiển |
Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Hình ảnh tủ
![]()
![]()
![]()
Chứng nhận của chúng tôi
![]()
Q1. Bạn là công ty thương mại hay nhà sản xuất?
A: Chúng tôi là nhà sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp.
Q2. Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: T/T hoặc Western Union 30% là tiền đặt cọc và 70% trước khi giao hàng. Chúng tôi sẽ cho bạn xem ảnh sản phẩm và gói hàng trước khi bạn thanh toán số dư.
Q3. Bạn có cung cấp mẫu không? có miễn phí hay tính thêm phí không?
A: Chúng tôi có thể cung cấp mẫu nếu có sẵn các bộ phận trong kho, nhưng khách hàng phải trả chi phí mẫu và chi phí chuyển phát nhanh.
Q4. Thời gian giao hàng của bạn như thế nào?
A: Nói chung, mẫu cần 3-5 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần cho số lượng đặt hàng lớn hơn.
Q5. Bạn vận chuyển hàng hóa như thế nào và mất bao lâu để đến nơi?
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thường mất 3-5 ngày để đến nơi. Vận chuyển hàng không và đường biển cũng tùy chọn.
Q6. Bạn có cung cấp bảo hành cho sản phẩm không?
A: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 2-5 năm cho sản phẩm của mình.
Q7: Làm thế nào để bạn làm cho mối quan hệ kinh doanh của chúng ta lâu dài và tốt đẹp?
A:1. Chúng tôi giữ chất lượng tốt và giá cả cạnh tranh để đảm bảo lợi ích cho khách hàng;
2. Chúng tôi tôn trọng mọi khách hàng như bạn bè của chúng tôi và chúng tôi chân thành kinh doanh và kết bạn với họ, bất kể họ đến từ đâu.