| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Như bạn đã biết, công nghệ LED đã thay đổi thế giới một cách nhanh chóng. Là một ứng dụng tốt của công nghệ này, màn hình LED đã được sử dụng phổ biến ở nhiều lĩnh vực khác nhau. Chúng mang đến cho chúng ta trải nghiệm thị giác và thính giác tuyệt vời, làm cho thế giới trở nên đầy màu sắc và tươi đẹp.
Công ty TNHH Điện tử Thâm Quyến ShiChuangXinKe, với tư cách là nhà sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp, chúng tôi cung cấp các giải pháp màn hình LED cá nhân hóa cho trường hợp của bạn với giá cả hợp lý và chất lượng đảm bảo! Trang web của chúng tôi: www.scxled.cn Chúng tôi luôn sẵn sàng, rất mong được bạn ghé thăm và chào mừng bạn liên hệ với chúng tôi!
Thông số mô-đun:
| Khoảng cách điểm ảnh | 3.91mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Loại LED | 3 trong 1 SMD 2121 |
| Kích thước mô-đun | 250x250mm |
| Trọng lượng mô-đun | 0.35kg |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64dots |
| Số lượng mô-đun trên tủ | 8 chiếc |
Thông số tủ:
| Kích thước tủ | 500x1000mm |
| Chất liệu tủ | nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ | 11.5kg |
| Độ phân giải tủ | 128x256 dots |
| Chống xâm nhập | Mặt trước/Mặt sau IP65/IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 65410dots/m² |
| Độ sáng | ≥6500 cd/m² |
| Góc nhìn | Ngang ≥120° Dọc ≥120° |
| Khoảng cách nhìn tối thiểu | 3.9m |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 890W/m² |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 330 W/m² |
| Điện áp hoạt động | 110~220VAC±15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu |
| Cấp độ xám | 65536 |
| Tần số quét | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥50000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
Thông số hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (có bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, tự động điều chỉnh bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, internet, v.v. |
Tủ
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Shenzhen SCXK Electronic Co.,Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên. Chúng tôi có bộ phận R&D xuất sắc và nhân viên dịch vụ sau bán hàng, cùng khả năng thiết kế riêng biệt. Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình LED màu đầy đủ trong nhà, màn hình LED màu đầy đủ ngoài trời, màn hình LED màu đầy đủ trong nhà, màn hình xe hơi không dây LED, màn hình quảng cáo, màn hình trong suốt, v.v. Nó có thể được sử dụng trong trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, ga tàu, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. Chúng tôi áp dụng nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của mình trên toàn thế giới. Bất cứ khi nào và ở đâu chúng tôi cũng luôn tuân thủ nguyên tắc: chuyên nghiệp tạo ra chất lượng tốt, sản phẩm giá tốt trên thị trường để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng của chúng tôi.
![]()
Chứng nhận
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói:1. Đóng gói bằng thùng gỗ cho tủ thép.
2. Đóng gói bằng vali bay cho tủ nhôm đúc.
Giao hàng:Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
![]()
Chi tiết liên hệ
Nhân viên bán hàng: Andy Liu
Skype: Andy Liu
Whatsapp:+86-15797878183
Điện thoại:+86-15797878183
Email:Andy_he@scxled.cn
www.scxled.cn
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!