| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | p6 |
| MOQ: | 1 MÉT VUÔNG |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 mét vuông mỗi tháng |
Tính năng sản phẩm
1) Chất lượng đáng tin cậy, công nghệ tiên tiến và trưởng thành, phù hợp với các tiêu chuẩn công nghiệp và xu hướng phát triển công nghệ.
2) Phát thải nhiệt tốt, chống nước và hiệu suất ổn định.
3) Giao diện âm thanh và video của hệ thống có thể cung cấp màn hình LED sống động, hoàn chỉnh và chất lượng cao cho tín hiệu phát sóng truyền hình.
4) Độ phân giải cao và định nghĩa hình ảnh màn hình, hình ảnh màn hình rõ ràng và không flash.
5) Hỗ trợ đầu vào tần số video và vô tuyến, cấu trúc đặc biệt có thể được lắp ráp tự do.
Parameter mô đun
| Pixel pitch | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 3535 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Đèn LED | KingLight |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 điểm |
Các thông số của tủ
| Kích thước tủ | 576x576mm |
| Vật liệu tủ | nhôm đúc chết |
| Trọng lượng tủ | 10.5kg |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65/IP54 phía trước / phía sau |
Parameter toàn màn hình
| Mật độ pixel | 27777 điểm/m2 |
| Độ sáng | ≥6500 cd/m2 |
| góc nhìn | H≥120° V≥120° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 6m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 750W/m2 |
| Chi tiêu năng lượng trung bình | 350 W/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Mực màu xám | 14-16bit |
| Tần số khung hình | ≥ 480 khung hình/s |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +40°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
Parameter hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video,VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet vv |
Số liệu nội các
![]()
![]()
Cẩm nang mua hàng
Để cung cấp cho bạn một giải pháp phù hợp, xin vui lòng làm theo hướng dẫn dưới đây:
1,Kích thước (nhiều và chiều cao)
2,Vị trí lắp đặt. (hình ảnh là tốt nhất)
3Mục đích. (cho thuê hoặc sử dụng riêng)
4, hiệu ứng sao hoặc hiệu ứng video mà bạn cần.
Hồ sơ công ty
Shenzhen SCXK Electronic Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên.và khả năng thiết kế riêng biệtSản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình LED đầy màu trong nhà, màn hình LED đầy màu ngoài trời, màn hình LED đầy màu trong nhà, màn hình USB xe không dây, màn hình poster, màn hình minh bạch v.v.Nó có thể được sử dụng ở trung tâm mua sắm., ngân hàng, ga xe buýt, ga xe lửa, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi và vân vân. Chúng tôi thích nghi nhiều phương pháp và dịch vụ bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng ta ở, chúng tôi luôn luôn lấy nguyên tắc đó là: chuyên nghiệp làm cho chất lượng tốt, giá tốt sản phẩm thị trường để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng của chúng tôi.
![]()
Giấy chứng nhận
![]()
Bao bì và vận chuyển
Bao bì:1Bao bì vỏ gỗ cho tủ thép được thép.
2.chất chứa hộp bay cho tủ nhôm đúc.
Giao hàng: Giao hàng bằng đường biển, đường không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
![]()
![]()
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!