| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 1 máy tính |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 6mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD2727/3535 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Không thấm nước | IP65 |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | ≥6m |
| Điện áp | DC5V |
| Độ ẩm tương đối | ≤ 95% RH |
| Chế độ lái xe | 1/8scan |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Nghị quyết | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 27,778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32×32 |
| Kích thước mô-đun | 192×192mm |
| Xem khoảng cách | 6-400m |
| Điều chỉnh độ sáng | Điều chỉnh một điểm |
| Điều chỉnh màu sắc | Điều chỉnh một điểm |
| Sự cân bằng màu trắng | >4500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | Độ ngang: 120°, độ dọc: 60° |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024 × 1024 × 1024 đến 65536 × 65536 × 65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/8 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | >1920Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay / tự động, 255 bước không mất màu xám |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72 giờ |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | > 5000 giờ |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Màu trắng tròn (giảm độ sáng một nửa) | 50,000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa: < 900W/m2, trung bình: < 350W/m2 |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
Bao bì vỏ gỗ hoặc vỏ bay có sẵn. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm đường biển, đường hàng không hoặc DHL express.