| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C, D/A |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 6mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tủ | Thép hoặc nhôm cho tùy chọn |
| góc nhìn | H:100° V:50° |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | ≥4m |
| Điện áp | DC5V |
| Chế độ lái xe | 1/8scan |
| Các mục | Màn hình LED màu đầy đủ 3 trong 1 SMD trong nhà |
|---|---|
| Kích thước pitch | 6mm |
| Kích thước mô-đun | 192mm × 192mm |
| Module Pixel (Dots) | 32 × 32 |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ, 1 Xanh, 1 Xanh |
| Chip LED | Epistar |
| Thang màu | 65536 độ/16777216 màu sắc |
| Mật độ pixel | 62500 pixel/m2 |
| góc nhìn (H/V) | 120/120 độ |
| Độ sáng | ≥ 1200cd/m2 |
| Điều chỉnh độ sáng | 64 cấp tự động hoặc thủ công |
| Xem khoảng cách | 2-200m |
| Tiêu thụ năng lượng | 200-1100W/m2 |
| Trọng lượng ròng | 45kg/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% - 95% RH |
| Thời gian sống | ≥100.000h |
| Điểm không kiểm soát được | ≤ 3/10,000 |
| Toàn bộ màn hình phẳng | ≤1mm Điểm nối |
| Tốc độ khung trao đổi | >150 khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 700Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 120m (không có bộ lặp lại), sợi một chế độ: 20km, sợi đa chế độ: 500m |
| Sức mạnh | 110V/220V±15% 50~60Hz |
| Hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp/window 7 |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục, quét 1/8 |
| Chế độ hiển thị | VGA640X480 - VGA1600X1024 |
| Cách bảo trì | Truy cập phía sau |
| Chấp nhận tín hiệu | PAL/NTSC/SECAM, S-Video; VGA; RGB; Composite Video; SDI |