| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 1 máy tính |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 3 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 111,111/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Khoảng cách xem | ≥2m |
| Độ sáng | > 2500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa: 1100W/m2, trung bình: 280W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |