| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 1 máy tính |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
Màn hình LED SMD P3.91 chất lượng cao trong nhà được thiết kế cho phòng họp, studio TV và sân vận động. Có cấu trúc nhôm đúc cho độ bền và hiệu suất hình ảnh tuyệt vời.
| Kích thước bóng đèn | 2121/1921 |
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình điểm ảnh | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh | 65140/m² |
| Độ phân giải module | 64x64 |
| Kích thước module | 250x250mm |
| Khoảng cách xem | ≥3m |
| Độ sáng | >1000cd/㎡ |
| Tần số quét | >3000Hz |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Thương hiệu | SCX |
| Kích thước Module | 250*250mm |
| Kích thước Tủ | 500*1000mm |
| Độ sáng | khoảng 1.100 nits |
| Tần số quét | 1920Hz |
| Trọng lượng | khoảng 12,5kg/tủ |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
| Chất liệu | Tủ nhôm đúc |
SCXK chuyên về lĩnh vực LED từ năm 2005. Chúng tôi là nhà sản xuất và cung cấp hàng đầu các giải pháp kỹ thuật cho màn hình LED trong nhà và ngoài trời màu đầy đủ, màn hình LED cho thuê và module LED có trụ sở tại Thâm Quyến, Trung Quốc.
Từ P1.667-P31.25 / Quảng cáo trên nóc taxi / Tủ cho thuê / Xe tải LED / Màn hình dải, v.v.
Chất lượng là linh hồn của doanh nghiệp chúng tôi; Dịch vụ là mục đích của chúng tôi. Mục tiêu của chúng tôi là cung cấp cho khách hàng dịch vụ có giá trị cao nhất và các giải pháp chuyên nghiệp.
Đội ngũ của chúng tôi thiết kế và tạo ra các giải pháp dựa trên các yêu cầu khác nhau từ khách hàng. Bất kỳ thiết kế đặc biệt nào chúng tôi đều có thể thực hiện - những gì bạn có thể tưởng tượng là những gì chúng tôi có thể tạo ra.