| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 5 Mét Vuông / Mét Vuông |
| giá bán: | 455$-690$ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mật độ pixel | 111,111/m2 |
| Cấu hình pixel | 1r1g1b |
| Các pixel | 3mm |
| Độ sáng | 1000cd/m2 |
| Thời gian tồn tại | ≥100.000 giờ |
| Kích thước mô-đun | 192×192mm |
| Kích thước tủ | 576×576mm |
Bức tường video LED trong nhà hiệu suất cao với độ cao pixel 3mm, cung cấp độ sáng và chất lượng hình ảnh đặc biệt cho các sân khấu quảng cáo và trung tâm mua sắm.
| Kích thước đèn | 2121 |
| Nghị quyết | 3mm |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Khoảng cách xem | ≥3m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >2000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa: 900W/m2, trung bình: 300W/m2 |
Có sẵn trong bao bì vỏ gỗ hoặc bao bì vỏ bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm biển, không khí hoặc DHL express.
10+ năm kinh nghiệm sản xuất màn hình LED với thiết bị được cập nhật thường xuyên và quy trình sản xuất tiêu chuẩn.
Năng lực sản xuất quy mô lớn và sản xuất mô-đun hiệu quả cho phép chúng tôi cung cấp các sản phẩm chất lượng cao với giá cả cạnh tranh.
cam kết về các ngày giao hàng đã hứa với các thủ tục kiểm kê khẩn cấp khi cần thiết.
Tư vấn trước bán hàng cá nhân và hỗ trợ sau bán hàng chuyên dụng với theo dõi sử dụng sản phẩm.
Các đỉnh điện có thể làm giảm tuổi thọ của các thành phần.
Màn hình LED của chúng tôi thường hoạt động hơn 100.000 giờ. Tại thời điểm này, độ sáng có thể giảm xuống khoảng 50% mức ban đầu, tùy thuộc vào điều kiện sử dụng và bảo trì.
Với nhiều năm kinh nghiệm sản xuất, chúng tôi sản xuất màn hình LED chất lượng cao với giá cả cạnh tranh.Các quy trình sản xuất và kiểm soát chất lượng của chúng tôi đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy vượt quá tiêu chuẩn công nghiệp.